JustMakeWeb.com รับทำเว็บไซต์ รับทำเว็บโรงแรม รับทำเว็บขายของ รับทำเว็บบริษัท เว็บสำเร็จรูป รับทำเว็บร้านค้า ออกแบบเว็บไซต์ ใช้งานได้ง่าย รองรับ SEO โปรโมท GOOGLE ให้ติดอันดับได้อย่างรวดเร็ว , ลงโฆษณาฟรี VPS ราคาถูก
รับทำเว็บไซต์
0
หน้าแรก ค่ายของเรา บริการของเรา ตารางค่าย กิจกรรม
จำหน่ายอุปกรณ์และสารเคมีสระว่ายน้ำ มอเตอร์ เครื่องกรอง สารเคมี สารเคมี แผนที่บริษัท
สถิติเว็บไซต์
เปิดเว็บเมื่อ : 2013-03-26
ปรับปรุงเมื่อ : 2016-11-02
จำนวนครั้งที่ชม : 87,691 ครั้ง
Online : 41 คน
จำนวนสินค้า : 44 รายการ

บริการของเรา

จัดฝึกอบรม ลูกเสือ-เนตรนารี และสัมมนา

ด้วยความพร้อมของค่าย ทั้งที่พัก ฐานผจญภัย อาหาร และธรรมชาติของภูเขา  ที่พร้อมรับการเรียนรู้  การผจญภัยของลูกเสือ-เนตรนารี และกิจกรรมสัมมนา

อัตราค่าใช้บริการ
สามารถโหลดอัตราค่าใช้บริการได้ที่นี่ 

 

1. ลูกเสือ-เนตรนารีระดับประถมศึกษา
 
จำนวนนักเรียน เข้าพัก 3 วัน 2 คืน อาหาร 7 มื้อ /กับข้าว 2 อย่าง
เข้าพัก 2 วัน 1 คืน อาหาร 4 มื้อ /กับข้าว 2 อย่าง
มากกว่า 300 330 200
ต่ำกว่า 300 350 220
ต่ำกว่า 150 380 240
 หมายเหตุ  **คณะอาจารย์/วิทยากร/ผู้ติดตาม คิดอัตราบริการเท่ากับนักเรียน/นักศึกษา
 พิเศษ! อาหารเพิ่ม 1 อย่าง+ผลไม้ (พัดลมรวม / แยก ชาย-หญิง)

2. ลูกเสือ-เนตรนารีระดับมัธยมศึกษา
 
จำนวนนักเรียน เข้าพัก 3 วัน 2 คืน อาหาร 7 มื้อ /กับข้าว 2 อย่าง
เข้าพัก 2 วัน 1 คืน อาหาร 4 มื้อ /กับข้าว 2 อย่าง
มากกว่า 300 340 210
ต่ำกว่า 300 370 230
ต่ำกว่า 150 400 250
 หมายเหตุ  ** คณะอาจารย์/วิทยากร/ผู้ติดตาม คิดอัตราบริการเท่ากับนักเรียน/นักศึกษา
 พิเศษ! อาหารเพิ่ม 1 อย่าง+ผลไม้ (พัดลมรวม / แยก ชาย-หญิง)

3. นักศึกษา / เยาวชน
 
จำนวนนักเรียน เข้าพัก 3 วัน 2 คืน อาหาร 7 มื้อ /กับข้าว 2 อย่าง
เข้าพัก 2 วัน 1 คืน อาหาร 4 มื้อ /กับข้าว 2 อย่าง
มากกว่า 300 400 240
ต่ำกว่า 300 430 260
ต่ำกว่า 150 450 270
 หมายเหตุ  ** คณะอาจารย์/วิทยากร/ผู้ติดตาม คิดอัตราบริการเท่ากับนักเรียน/นักศึกษา
 พิเศษ! อาหารเพิ่ม 1 อย่าง+ผลไม้ (พัดลมรวม / แยก ชาย-หญิง)
 
4. ค่าใช้จ่ายอื่นๆ (ไม่รวมในค่าใช้จ่ายข้างต้น)

4.1 ค่าวิทยากร  ราคา  50 บาท/คน (นักเรียน  300 คน ขึ้นไป)
     ค่าวิทยากร  ราคา  15, 000 บาท/คอร์ส (นักเรียนไม่เกิน 300 คน)
4.2 กองไฟ  ราคา  500 บาท

5.  อาหารว่างยามดึก (ไม่รวมในรายการข้างต้น)
  • ข้าวต้ม  ราคา  15 บาท/ท่าน
  • ขนมปัง+นมกล่อง  ราคา 20 บาท/ท่าน
  • ขนมปัง+โอวัลติน  ราคา 15 บาท/ท่าน